Automatic Backlinks (trao đổi link với nhiều web khác...)

Thảo luận trong 'Modules Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi huythun, 15/9/11.

1. huythun

huythun Thành viên mới

Đặc điểm làm việc là việc trao đổi link với nhau trong hệ thống thành viên ,của các thành viên automaticbacklinks.com là các thành viên sẽ đem code program gửi trong web của mình và phía automaticbacklinks.com sẽ gửi link của chúng ta đi các web khác, đồng thời cũng đưa các link khác vào web chúng ta, lưu thông trao đổi nhau giống như việc trao đổi link của các web khác, rất đơn giản nhưng tự động .Hiện tại thành viên nhiêu lên trông thấy có cả PRO-PR6. Đăng ký và sử dụng miễn phí nha!

đầu tiên hảy vào http://www.automaticbacklinks.com để đăng ký thành viên
    Vào join now free để đăng ký miển phí nha.
    Điền đầy đủ thông tin
    Gồm có 2 phần là phần chi tiết của web mình phần còn lại là link đến web

xem chi tiết link của web khác của web mình và có thể thấy PR của trang đó lun
    còn đây là thông tin của web bạn

còn phần sửa chửa ,bạn có thể thay đổi kiểu chử việc trình bày và chọn phần của web cần chia sẽ link vào hiện trong web của bạn
    xem chi tiết của web khác gửi link đến web của bạn
    còn đây là web đã lấy link của bạn đem vào web của họ
    bạn có thể chọn phần của web bạn hiện ở thể loại nào
    lựa chọn văn bản của link đến web bạn

phần menu link display code chọn code cần hiện ở web nếu là joomla sẽ là mod download rồi làm việc cài đặt bình thường
    việc sử dụng chỉ cần enable mod thôi có thể lấy phần cuối của web (footer) cũng được phía automaticbacklinks sẽ tự gửi link đến và cũng đem link của web bạn gửi đi web khác
    là một cách trong việc thêm PR(paga rank) cho web
    Vào Automatic Backlinks - Link exchange system with free backlinks để đăng ký dùng nào
    nguồn :Automatic Backlinks - Joomla! thai club
    Dịch :Huythun
    dangmienLê Xuân Thành thích bài này.
  2. alaka

alaka Thành viên

cái này hay, làm thử phát
  3. Ok sẽ tham gia thử xem có hiệu quả gì không
  4. maitrungdung

maitrungdung Thành viên mới

Không biết chơi backlink kiểu này có bị google phạt không
  5. dangmien

dangmien Active Member

Nội dung website của bạn tương tự với website khác thì google sẽ không blacklist bạn-->Lưu ý trong việc chọn hạng mục để đặt website của mình.
    Trao đổi Backlink chỉ có lợi cho những website có pagerank thấp hơn.
    Làm SEO thì bạn nên tối ưu website site,phát triển nội dung thật tốt,average time on site cao -->website của bạn sẽ được đánh giá cao trên google thôi.
    Đó gọi là "Hữu xạ tự nhiên hương".
    Google có những thuật toán rất thông minh,đánh lừa được nó là một điều rất khó.
    Chỉ cần làm : Đủ , Đúng theo cuốn search-engine-optimization-starter-guide của google thì website của bạn chắc chắn lên thứ hạng thôi.

Thân!
    Lê Xuân Thành thích bài này.
  6. sharpe

sharpe Thành viên mới

Mình dùng joomla 2.5 và add module nó từ khuya qua đến giờ mà vào vẫn thấy kêu Please login to Automatic Backlinks and activate this site, mặc dù đã kích hoạt và thêm site vào rồi
  7. thuexeviphanoi

thuexeviphanoi thuê xe vip

cái này nghe thì hay nhưng dùng thì ko biết thế nào. mình cũng lưỡng lự lắm ai dùng rồi cho mình xin ý kiến định dùng cho trang thuexevip.vn của mình xem thế nào đợt này tụt key kinh khủng