Facebook fanpage chính thức của JoomlaViet.info

Thảo luận trong 'Announcements' bắt đầu bởi Miso, 2/1/12.

1. Miso

Miso Well-Known Member

Thân gửi toàn bộ thành viên Diễn đàn,

Qua hơn 4 tháng hoạt động, diễn đàn đã có những bước phát triển rất khả quan, bước đầu đã tạo nên một sân chơi cho đông đảo các bạn yêu thích Joomla, chơi Joomla và kiếm tiền bằng Joomla. Những người mới tìm hiểu Joomla, hoặc đang nghiên cứu Joomla gặp khó khăn, đã tìm đến Diễn đàn bằng nhiều cách trên Internet, đăng ký nick, lập topic hỏi đáp, gắn bó, tán gẫu, trợ giúp lẫn nhau. Đó chính là bản chất của một Diễn đàn, và nó đang trên đà phát triển tốt. Nhìn cảnh này mỗi ngày, chúng tôi những người điều hành diễn đàn lẫn các bạn gắn bó với diễn đàn đều thấy vui.

Vui nên hơi lan man. Việc chính là thế này:

Đầu năm 2012, JoomlaViet.info chính thức lập Fanpage trên Facebook, mạng xã hội lớn nhất thế giới. Địa chỉ như sau:

https://www.facebook.com/joomlaviet.info

Tin rằng một bộ phận lớn các bạn trẻ trên diễn đàn chúng ta có hoạt động trên Facebook, việc lập Fanpage sẽ giúp quảng bá tin tức, hình ảnh và cập nhật những tiêu điểm đáng chú ý cho các bạn ngay trên mạng xã hội này một cách nhanh nhất; bên cạnh đó cũng góp phần giới thiệu Joomlaviet.info tới nhiều người quan tâm hơn nữa.

Chúng tôi kêu gọi các bạn ghé thăm Fanpage của cộng đồng chúng ta, Like, Share, Post nhiệt tình và giới thiệu đến bạn bè của mình nếu có thể.

Thân ái, chúc sức khoẻ và một năm mới đầy thành công :)
    hoaitx, The Panda, duyduc874 others thích bài này.
  2. Lê Xuân Thành

Lê Xuân Thành Staff Member

Mọi người ghé thăm và click ủng hộ cộng đồng nhé!
  3. sirius2012vn

sirius2012vn Thành viên mới

sử dụng username & password của diễn đàn để vào đc ko đấy bác Thành???
  4. congnhutt18

congnhutt18 Staff Member

theo mình biet là ko được bạn ahf. cái này của fb nên ta dùng tk của fb để đăng nhập
  5. sirius2012vn

chắc fai tạo 1 tk của fb rùi.
  6. Lê Xuân Thành

Bạn vào bằng tài khoản facebook của bạn chứ!
  7. hoaitx

hoaitx Ngon Plus

Đã like fanpage nhà ta, hầu như site nào giờ cũng có một page mạng xã hội, cũng là một cách gần gũi và SEO.
  8. Lê Xuân Thành

đây là phương pháp tiếp cận nhanh nhất đến với mọi người mà. Rất nhiều người dùng facebook
  9. sirius2012vn

tớ thấy dùng mạng xã hội Zing me cũng có nhiều người tham gia mà! :)
  10. Lê Xuân Thành

Zing me à, cũng rất lớn, lớn nhất ở Việt Nam thì phải những vẫn sau Facebook mà ...