[Giúp đỡ] Xin Module dạng như thế này

Thảo luận trong 'Modules Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi Ku Bo, 20/5/14.

1. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

Chào các bạn hiện mình đang cần một module dạng như thế này. Mình xin up hình lên cho các bạn xem.
    Bạn nào biết tên hay có module dạng như thế này share cho mình với
    cảm ơn rất nhiều

2. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

mọi người vào xem cái nào
  3. yentumai

yentumai Active Member

Cái này có thể tùy tạo được mà. Bạn cần 1 cái plugin insert module và các module hiển thị từng thành phần bạn muốn. Một cái module html được chèn các module thành phần sẽ thể hiện theo ý bạn. Chỉ đơn giản vậy thôi.
  4. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

bạn có thể nói rõ hơn được không bạn
  5. huynhhoanganh

huynhhoanganh Thành viên

Ý của bạn yentumai là cái module dạng tab đó. ví dụ như mod_otminitabs đại khái thế
  6. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

Mình cũng tìm mấy cái như thế nhưng không thấy cái nào như thế cả. có ai biết cái module dạng tab như thế không nhỉ
    thanks hai bạn nha.
  7. huynhhoanganh

huynhhoanganh Thành viên

Ý của bạn là up hình lên và thông tin của người đó. xong cho hiển thị ra dạng tab ah. cái hình bạn chụp từ trang nào vậy. coi cái cách view của nó rùi viết lại.
  8. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

http://www.onetooneenglish.co.uk/our-teachers.php
    đây bạn.. cũng dạng tab cả. nhưng mình không thấy cái module nào thích hợp như thế này cả. Mọi người vào help mình cái
  9. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

mình cũng hiếu ý của các bạn . nhưng khi mình up lên thì cái tab trên nó không có hình. không biết có module nào có thể thay chữ trên tab bằng hình được không nhỉ
    cảm ơn các bạn rất nhiều
  10. huynhhoanganh

huynhhoanganh Thành viên

hj mình cũng chưa thấy mod như thế. chắc phải viết thui. mà mod đó có cần động không. nếu không có cần động thông tin ít thay đổi thì viết html nhúng vào cho nhanh