[Giúp đỡ] Xin Module dạng như thế này

Thảo luận trong 'Modules Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi Ku Bo, 20/5/14.

1. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

cần động bạn ak.. mình cũng đã tìm được cái mod giống như thế. giờ mình muốn edit cái tab title cho nó chạy ngàng tìm mãi không ra được cái class của cái mod này nằm ở đâu :( bạn nào help mình với
  2. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

http://www.joomshaper.com/joomla-extensions/sp-tab
    đây là cái mod này mình đang sử dụng. Mình thấy cái này cũng hay. Nhưng mà nếu tab tit nhiều thì nó sẽ xuống hàng không chạy ngang. Giờ mình muốn chỉnh nó chạy ngàng mà mình chịu. Mình cũng gà mấy món này lắm. Mấy bạn có ai biết thì giúp mình cái nha
    thanks các bạn rất nhiều
  3. huynhhoanganh

huynhhoanganh Thành viên

hết hàng ngang thì nó xuống hàng chứ bạn. chụp cái hình xem the nào dể hình dung :D
  4. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

giờ mình muốn cái title nó chạy ngang mà mình chưa tìm được
  5. huynhhoanganh

huynhhoanganh Thành viên

ý bạn là nếu nhiều thì nó xuất hiện thanh trượt chạy kéo ngang qua đó hả. nếu vậy sử dụng css overflow-x:scroll; muốn đẹp thì dùng jquery , bạn có web demo đó không mình xem thử thế nào
  6. yentumai

yentumai Active Member

Cái này bạn phải thuê người viết thui bạn ơi. Cho mấy bác websmetter & designer kiếm chút cơm canh chứ ... Hix. Bạn hết sức thông cảm nha.
  7. Ku Bo

Ku Bo Thành viên mới

hi mình làm được rồi các bạn ak
    yentumai thích bài này.
  8. yentumai

yentumai Active Member

9. gmcanh

gmcanh Thành viên

Bạn muốn dạng tab thể này chỉ có viết lại thôi!
  10. vfphaitrieua

vfphaitrieua Thành viên mới

"Vì người đàn ông tên Kang Maru, em có thể đứng đồng hồ chính hãng tphcm dậy, có thể hít thở, có thể sống. Lần trước hết em có cảm giác tuyệt đẹp như vậy. timex nữ - Chúc các bạn một ngày làm việc vui vẻ nhé :)