Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 của diễn đàn

Thảo luận trong 'Announcements' bắt đầu bởi Lê Xuân Thành, 3/9/15.

1. Lê Xuân Thành

Lê Xuân Thành Staff Member

Chào tất cả các bạn,

Dạo này có gia đình rồi nên khá bận, ít quan tâm đến diễn đàn được. Tới sinh nhật diễn đàn cũng không nhớ luôn. Đến tận hôm nay mới có thời gian viết vài dòng.

Vậy là đã 4 năm từ ngày diễn đàn chính thức thành lập, trãi qua nhiều biến cố nhưng chúng ta vẫn tồn tại. Tuy không còn hoạt động sôi nổi như trước, nhưng nó vẫn là kho tài nguyên không thể thiếu cho các bạn yêu thích Joomla và lập trình web nói chung.

Không biết có còn bạn mod nào hoạt động nữa không, đã hơn 1 năm trở lại đây không thấy 1 ai lên diễn đàn nhỉ? có vẻ Joomla chết thật rồi sao? Thôi ráng thêm được thời gian nào tốt thời gian đó vậy.

Chúc các thành viên kỳ nghĩ lễ vui vẻ. Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 diễn đàn và chúc mừng sinh nhật lần thứ 10 của Joomla!
  2. quangle18

quangle18 Staff Member

Mới đây đã 4 năm rồi, nhanh thật, hy vọng diễn đàn mình ngày sôi nổi hơn nữa
  3. Lê Xuân Thành

Chìm vào lãng quên rồi em ơi!
  4. kuteboy_195

kuteboy_195 Thành viên

Nói thật theo joomla đc 4 năm cũng vào nhiều nhưng mà thấy đội ngũ admin , mod bên mình hoạt động chậm lắm..trả thấy sôi nổi gì cả.Chưa kể còn nhiều spam mà ko thấy ai dọn nữa luôn
  5. Lê Xuân Thành

Vẫn dọn đều mà, nhìn chữ ký của bạn thì cũng giống spamer đó.
    kuteboy_195 thích bài này.
  6. duchaidlu

duchaidlu Thành viên

Bên joomlaviet cũng ngáp ruồi bấy lâu nay. Noi chung giờ anh em toàn bận kiếm tiền thôi