Cần templates bán hàng

Thảo luận trong 'Templates Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi babong, 23/2/12.

1. babong

babong Thành viên mới

Mình đang học joomla và cần một cái templates bán hàng bạn nào có shera mình với
  2. bvthuc190

bvthuc190 Thành viên mới

Template Ja larix Google
  3. vietnamtravel

vietnamtravel Làm đẹp tự nhiên

Bạn lên đây để tìm mẫu thích hợp Template shop. Rất nhiều mẫu shop cho Joomla
  4. chopho

chopho Thành viên mới

Bán hàng??????????????
    Bạn kinh doanh mà không hiểu quy tắc kinh doanh thì tốt nhất bạn không nên kinh doanh làm gì.

Nếu muốn tìm thì tự lên GG search. Chứ kinh doanh lại đi xin thật khó diễn tả.
    Ví dụ nhé: Cậu bán quà tặng, tớ tới tớ xin cậu một món quà. Cậu cho chứ?
    Rồi từ đó luận ra cái cần cần!
    louis.lun95 thích bài này.
  5. nguyenchinhvi

nguyenchinhvi Thành viên mới

Thế bạn chopho hiểu quy tắc kinh doanh là như thế nào? Chứ nói chuyện kiểu như kẻ ngồi trên của cậu thì có đi ăn mày chứ nói đến đi kinh doanh!
  6. Miso

Miso Well-Known Member

Kinh nhở, nói thì cứ nói chứ add mấy cái link vào làm gì thế? :-"
  7. louis.lun95

louis.lun95 Thành viên mới

thể hiện mình and PR web =))
  8. Lê Xuân Thành

Lê Xuân Thành Staff Member

thể hiện gì chứ? đảm bảo 100% các template cậu này xài chưa có 1 cái nào mua bản quyền! bảo người khác đi xin, nhưng chính mình lại dùng hàng lậu...

JA
  9. ptcvn9x

ptcvn9x Thành viên

bạn chủ topic chỉ nói là đang học joomla muốn xin temp chứ đâu nói là dùng temp để kinh doanh đâu mà bạn chopho nói lời cay đắng thế. Bạn có dám chắc rằng khi học Joomla mà dùng hàng đi xin không?
    @babong: ở diễn đàn này thì có một điều là hạn chế tối đa việc share các sản phẩm thương mại mà tập trung các vào phát triển kiến thức về Joomla, nếu bạn muốn tìm kiếm những sản phẩm thương mại, code của người khác hãy tham gia vào FCVN (nhưng ở đó hỗ trợ về kiến thức Joomla khá hạn chế - theo ý kiến của riêng mình).
    ndtien91louis.lun95 thích bài này.
  10. chopho

chopho Thành viên mới

Cảm ơn cậu vì lời nhắc nhở.
    Thú thật với cậu từ trước giờ tớ cần tớ phải tự đi rip lấy không thì bỏ tiền ra mua. Đôi khi sự thật còn phủ phàng là bị lừa nên tớ đau lắm.
    Cũng chỉ chính tư tưởng đi xin nên chúng ta vô tình chà đạp lên giá trị của chính người Việt Nam mình đấy!
    Tại sao dân IT VN mình có chỉ số IQ đứng top 10 thế giới mà mức lương lại đứng thứ nhất trong 100 quốc gia hàng đầu thế giới ( từ dưới lên nhé!) Còn muốn tìm hiểu phải làm ra, sai chỗ nào chỉ bà con hướng dẫn chứ hở là xin hở là xỏ mà gọi là học à.
    Còn nhớ ngày trước tớ có share cái code bán hàng tích hợp nguyên Bảo Kim, Ngân Lượng, Paypal rồi sao chứ có cậu mang về làm đồ án báo đó là cậu ta tự làm, mà ngay cả email tớ trong virtuemart còn éo thèm sửa lâu lâu vô check mail thấy, tình cờ uống cà phê với thầy nó, thầy nó khoe công trạng của nó với mình. Lúc đó cậu nghĩ cái cảm giác của tớ ntn?
    ndtien91 thích bài này.