[Giúp đỡ] Tìm Module hiển thị sản phẩm virtuemart ra trang chủ

Thảo luận trong 'VirtueMart' bắt đầu bởi ken863, 18/4/12.

1. ken863

ken863 Thành viên mới

mình mời tập làm web thương mại.mình dùng joomla 2.5 tìm mãi mà ko thấy module nào giúp show hình ảnh sản phẩm ra trang chủ như thế này:giống vs trang http://yame.vn

Bác nào biết giúp em vs.chân thành cảm ơn!:05.18-flustered:
  2. ken863

ken863 Thành viên mới

pro giúp vs :(((
  3. hxt57

hxt57 Thành viên

Đang cần sự giúp đỡ như bạn này. Bác nào có cho em xin với. Em đang dùng virtuemart 2.0.8c trên Joomla 2.5.6 nhưng không biết dùng module nào để hiển thị sản phẩm theo từng loại hàng ra trang chủ. Nhờ sự giúp đỡ của mọi người. Cám ơn!
  4. kingstone

kingstone Active Member

mod_lofvmslidingcaption
    mod_lofvmslideshows
    mod_lofvmproducts
    và còn rất rất nhiều, google có chỉ đó bạn :|
  5. hxt57

hxt57 Thành viên

Cám ơn kingstone. Nhưng những module này không phải là module mình cần tìm. Mình muốn tìm module hiển thị sản phẩm theo từng thể loại ở trang chủ như mod_jvvm_catpro ở VM 1 vậy. Nhưng với VM2 thì module này không dùng được nữa nên mình đi tìm module khác.

P/S: Module Sj Vm Listing có lẽ là module có thể thực hiện được công việc mình cần. Có bạn nào có không chia sẻ cho mình với. Cám ơn.
  6. kingstone

kingstone Active Member

Tại bạn dùng không đúng phiên bản, thử tìm các phiên bản mới xem sao, mà module cho VM thì bát ngát mà ta :-?. Cậu thử tìm các tem dùng VM, rồi check xem nó dùng các module gì hiển thị, tìm là ra ngay mà :|
  7. techmodule

techmodule Staff Member

Cái dở nhất là viết lên k có file hay link đính kèm, pro đưa link và file lên đi
  8. ngodoan

ngodoan Thành viên

Diễn đàn không cho share module đâu. người ta hướng dẫn cho là tốt lắm rồi. Được voi đòi cả sở thú hả bạn ?

p/s: @Thớt: Gợi ý cho keyword: Grid category. có mà ra đầy.
  9. joomlanoob

joomlanoob Thành viên mới

Dùng luôn layout frontpage của VM là cũng đầy đủ các thể loại rồi.
  10. dvth.thanhdan

dvth.thanhdan Thành viên mới

mình chỉ biết tới đây thôi bạn xem có giúp được gì ko

Các file đính kèm: