Xin code truong hoc bằng joomla mà admin đã share và khóa topic lại

Thảo luận trong 'Joomla Code Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi nh9cvjetkt, 7/5/12.

1. nh9cvjetkt

nh9cvjetkt Thành viên mới

Tình hình là em đang cần code này rất mong anh có thể share cho em. em đang hoc joomla và cần tim hiểu về nó. thấy code này rất dẹp và đơn giản. rất mong anh share lại cho em. bên topic này bị khóa mất rùi.
    http://forum.joomlaviet.info/joomla-code-joomla-1-5-x/1139-share-code-truong-hoc.html

nếu không tiện anh có thể share qua email:chuoikt@gmail.com. cảm ơn nah trước
  2. Miso

Miso Well-Known Member

Người share code này là quangle18, bạn có thể pm quangle18 để xin.

Topic đó do quá lâu không update link download nên admin đã close, bạn thông cảm.
  3. chanhdara

chanhdara Thành viên

minh cũng đang cần, uỗn quá topic này mới hay làm sao cho những người mới bắt đầu học joomla thích khám phá joomla , làm mới cho topic này đi nào anh Quang Lê ơi. Một năm rồi link die cũng phải. cho em xin code theo email: danhutnhi@gmail.com
  4. Miso

Miso Well-Known Member

Sao các bạn không chủ động email cho người ta để xin, mà lại nghĩ rằng người ta sẽ chủ động gửi code vào email tận nơi cho các bạn nhỉ?
    huyteochanhdara thích bài này.
  5. huyteo

huyteo Thành viên mới

chanhdara thích bài này.
  6. quangle18

quangle18 Staff Member

Re Share code trường học Trung học cơ sở

Vì thời gian 3 ngày nay bận không vào diễn đàn. Chủ yếu buổi tối nên các bạn hỏi tôi chưa trả lời được.
    Với nhu cầu của các bạn hôm nay mình gửi lại các bạn link tải về bộ code trường học - ngoài ra các bạn có thể tham khảo thêm theo thông tin mà bạn huyteo đưa ra

CODE:
    DATA file đính kèm

Các file đính kèm:

lvtpchanhdara thích bài này.
  7. chanhdara

chanhdara Thành viên

code không download được anh ơi link bị die rồi, fix lại nhé , thanks.
  8. quangle18

quangle18 Staff Member

Link down bình thường nhé các bạn
    lvtp, nhocconchanhdara thích bài này.
  9. Miso

Miso Well-Known Member

Mother of God!

Nó báo rành rành lý do ở cái chỗ vàng vàng kia kìa. Cậu phải public ra thì người ta mới down được.
  10. quangle18

quangle18 Staff Member

đươc rồi các bạn nhé. Do mình đăng nhập thì nó nhớ tài khoản nên nó không khóa thư mục. Giờ unlock rồi. Chúc mọi người vui khi nghâm cưu về Joomla trên JoomlaViet.info
    lvtp thích bài này.