Xin code truong hoc bằng joomla mà admin đã share và khóa topic lại

Thảo luận trong 'Joomla Code Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi nh9cvjetkt, 7/5/12.

1. lopthietkedien

lopthietkedien Thành viên mới

Cảm ơn Bác nhiều.
    Em còn cái này nữa bác giúp với.
  2. quangle18

quangle18 Staff Member

bạn cũng vào trong thư mục này mà tìm cái logo rồi thay bằng cái bạn cần nhé
    \templates\cbpost_theme\images
    * Mách bạn mẹo nhỏ nhé: bạn dùng FireFox thì bạn tải tiện ích Firebug về rồi dùng cái này tiện cho dân webmaster lắm đó.
    Chúc bạn thành công
    lopthietkedien thích bài này.
  3. lopthietkedien

lopthietkedien Thành viên mới

Em làm không được bác ơi. Bác giúp em . em gà quá mà.
  4. ntcvn

ntcvn Thành viên mới

file data ko down được bạn quangle18 ơi
  5. quangle18

quangle18 Staff Member

Cái này là do server của diễn đàn bị lỗi thì phải bạn à
  6. ntcvn

ntcvn Thành viên mới

Bạn quangle18 ơi, trong thời gian sắp tới, trường của mình có dự tính sẽ làm 1 website về trường tương đối đầy đủ. Mình chỉ hiểu chút ít về vi tính của trường nên được giao cho nhiệm vụ này. Bạn có thể vui lòng giúp đỡ mình trong việc này được ko? Mình cần 1 code về trường học tương đối và ít bị lỗi, vì làm cho trường cho nên mình cần code phải bảo đảm tốt. Nếu bạn giúp mình hoàn thành nhiệm vụ này thì mình rất biết ơn đấy! Mình cũng hiểu chút ít về web cho nên mong bạn giúp đỡ mình! Cảm ơn bạn.
  7. quangle18

quangle18 Staff Member

Bạn ở đâu đấy nếu gần hôm nào rảnh ra uống cafe!
    Uh thì bạn cứ làm đi có gì khó khăn thì bạn vào diễn đàn và hỏi anh em sẽ hỗ trợ cho bạn nhiệt tình thôi.
    Còn vấn đề code đảm bảo tốt như bạn nói thì cái đò còn tùy thuộc vào bạn chứ diễn đàn share thì là những cái cơ bản, nếu bạn muốn phát triển thì phải tự làm hoặc thuê người viết chứ ít ai có sẵn như ý bạn đâu.
    Chúc sức khỏe!
  8. tuananhqp

tuananhqp Thành viên mới

Bạn nên tự lực làm 1 web, nếu có chỗ nào chưa hiểu cứ hỏi anh em là okie mà. Mình có cái này và đã từng share 1 cái nukeviet rùi. Bạn nghiên cứu qua nếu giúp ích được bạn.
    Trường THPT Việt Vinh - Bắc Quang - H
  9. lamsachhoasen

lamsachhoasen Thành viên mới

10. Cknight

Cknight Thành viên mới

Mình dùng code này để làm nhưng khi cài dặt thêm các modul mới thì nó không hoạt động được.
    Hệ thống đã báo cài thành công. Nhưng khi chạy thì không hiển thị modul đó. chỉ hiện thị được các modul mà bạn đã cài đặt sẵn trong code mà thôi. Rất mong bạn giúp đỡ. Thanks bạn!