Xin code truong hoc bằng joomla mà admin đã share và khóa topic lại

Thảo luận trong 'Joomla Code Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi nh9cvjetkt, 7/5/12.

1. quangle18

quangle18 Staff Member

bạn phải vào trong cấu hình module rồi enable lên nó mới hiện bạn à
  2. lehuukien

lehuukien Thành viên mới

Cái này thì các bác phải giúp em thật rồi :( . Tìm mãi mà ko có ra à :(
    Tình hình là em muốn thay dòng "PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO KẾ SÁCH" và cái banner Cổng thông tin điện tử mà e khoanh tròn đấy. Các bác chỉ em vs. Em cảm ơn Untitled-1.jpg
  3. quangle18

quangle18 Staff Member

1- Thay dòng chữ: "PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO KẾ SÁCH" vào module có tên TOP - TÊN TÔ CHỨC kiểu là mod_custom
    2- Vào trong D:\AppServ\www\trinhphu\images\banners thay trinhphu thành database của bạn.
    Xong nhé
    lehuukien thích bài này.
  4. lehuukien

lehuukien Thành viên mới

Đây nữa các bác ơi ! Tình hình là em muốn thay tên cho các mục như em khoanh tròn ! Và làm sao để cái mob đó hoạt động đây ạ ! Làm sao để nó hiện bài viết ra đó. Hiện nó cứ hiện như này " Error: Any articles to show" Em cảm ơn !
  5. lehuukien

lehuukien Thành viên mới

Ac ac help me !
  6. tuanvu199x

tuanvu199x Staff Member

Hự hự. vào module manager xem đấy là cái module nào rồi sửa tên. Chọn category cho nó là ok ngay mà
  7. lehuukien

lehuukien Thành viên mới

Hok có được bác ơi ! Lúc nào rảnh chỉ em vs. yahoo hellyangel_xtth
  8. quangle18

quangle18 Staff Member

Hong được sao tôi làm trời ??? Tự tìm hiểu đi bạn à đâu ai dâng tới nơi đâu !!!
    Khi nào bí lắm thì tôi chỉ cho. Không phải giấu gì mà muốn bạn phát triển hơn đừng dựa vào người khác quá
    tuanthuaan2014 thích bài này.
  9. lehuukien

lehuukien Thành viên mới

Chữ trên đó thì em chỉnh ok. còn làm sao để cái mob đó hoạt động đây ạ ! Làm sao để nó hiện bài viết ra đó. Hiện nó cứ hiện như này " Error: Any articles to show" Em xem hướng dẫn chỉnh theo Mob đó mà ko đc gì