Offline cộng đồng Joomla Việt Nam 2012 tại TP Hà Nội

Thảo luận trong 'Announcements' bắt đầu bởi Lê Xuân Thành, 29/8/12.

1. Lê Xuân Thành

Lê Xuân Thành Staff Member

Như thông báo ở topic http://forum.joomlaviet.info/announ...h-nhat-1-nam-cong-dong-joomla-viet-nam-3.html

Kế hoạch offline như sau:

Thời gian 18h00 ngày 30 tháng 8 năm 2012 tại Cafe Lộc, 111 Phan Văn Trường, Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

Thành phần tham dự toàn thể thành viên cộng đồng Joomla Việt Nam (các bạn đã đăng ký ở topic trước, có thể dẫn thêm bạn bè)

Các bạn đi nhớ đi đúng giờ, tới nơi alo cho 1 trong các số điện thoại sau: 0946357071
    thanhthailacayroi thích bài này.
  2. congnhutt18

congnhutt18 Staff Member

anh em khi đi nhớ mang ... nha. hehe
    quangle18 thích bài này.
  3. satthunhon

satthunhon Active Member

ơ, tối mai kìa, (...) là gì thế :))
    quangle18 thích bài này.
  4. ndtien91

ndtien91 Thành viên mới

:|Neptune ....
  5. nguoiviet

nguoiviet Thành viên mới

Kaka. Hom qua cau em goi cho cai link thong bao offline vay ma minh chang de y gi ca. Chieu nay du nha xa gan 20km nhung van phong toi diem hen la 111 Phan Van Truong. Nhac dien thoai goi cau em xem di toi dau roi, dung 1 cai cau em noi ngay mai moi offline vay la...........nhan mat cuoi tru. huhu
  6. satthunhon

satthunhon Active Member

:)). Tối nay có nhiều bác đi không nhỉ, mình đi làm về lao vào đó luôn. Nhưng bác admin ở Gia Lai cơ mừ bác bơi ra tận HN ử ?
  7. thanhthai

thanhthai Thành viên

ko thấy nói đến chi phí :D.
    Free hả bác :)
    Em reg 1 slot nhé. Chỗ đó ngay gần nhà :D
    satthunhon thích bài này.
  8. nhoccon

nhoccon Thành viên mới

Nhiều topic mà cũng ko thấy ai đăng ký mấy nhỉ.
    Có cần chuẩn bị gì thì các bạn thông báo luôn tại đây nhé.
    Mình xin đăng ký cho 2 slot đến học hỏi kinh nghiệm :D
    quangle18 thích bài này.
  9. Miso

Miso Well-Known Member

Chào các bạn,

Tôi xin thay mặt BQT joomlaviet.info ngoài HN (gồm congnhutt18, Miso, admin Xuân Thành và vài anh em khác) cập nhật thông tin mới nhất về buổi offline ngày hôm nay.

Anh em ngoài HN rất muốn tổ chức một buổi offline vui vẻ nhưng không kém phần ý nghĩa và bổ ích, do vậy chương trình cần phải được chuẩn bị kỹ lưỡng hơn (như cơ sở vật chất và chủ đề thảo luận) chứ không chỉ dừng lại ở việc gặp nhau để biết mặt. Với điều kiện như vậy thì buổi offline hôm nay sẽ hơi gò ép về mặt thời gian và chuẩn bị, hơn nữa tổ chức gấp cũng khiến một số anh em đã đăng ký ở topic trước không cập nhật thông tin kịp nên bị bỏ lỡ.

Do vậy, thật khó xử nhưng chúng tôi vẫn buộc đưa ra quyết định hoãn buổi offline hôm nay lại, nhằm tổ chức một buổi gặp mặt tốt hơn sắp tới.

Việc này rất đáng tiếc và chắc sẽ khiến nhiều anh em thất vọng, thậm chí bực mình. Tuy nhiên xin các bạn hết sức thông cảm cho sự thiếu sót trong tính toán của chúng tôi. Buổi offline sẽ lùi lại vài ngày sau đợt nghỉ lễ 2-9. Mong các bạn đừng vì thất vọng mà bỏ không tham dự :D

Trân trọng.
    daiduong47, congnhutt18quangle18 thích bài này.
  10. satthunhon

satthunhon Active Member

ố ồ ô . Chuẩn men rồi đó !