[Giúp đỡ] Đơn hàng không hiển thị tên hàng

Thảo luận trong 'Modules Joomla! 1.5.x' bắt đầu bởi nguyenxuanhoai, 9/7/13.

1. nguyenxuanhoai

nguyenxuanhoai Thành viên mới

Em mới làm 1 trang web bán hàng trực tuyến, Em dùng Joomla 1.5.9, VirtueMart 1.1.9.Web của em đã đưa lên host và mọi chức năng đều chạy ok.Nhưng khi thành viên mua hàng và đặt hàng xong xuôi. Em vào kiểm tra đơn hàng trong VirtueMart vẫn thấy có đơn hàng của Khách.Nhưng ko hiểu vì sao nó ko hiễn thị tên hàng trong đơn hàng, mà vẫn hiển thị địa chỉ của khách,tổng giá trị đơn hàng.Em không hiểu luôn. Các bác xem hình của đơn hàng chỉ giáo giúp em !
  2. lacayroi

lacayroi Super Moderators

Bạn thử xem lại css của bạn xem, bật firebug chỉnh lại xem.Theo mình thấy nếu nó lấy được tất cả các thông tin như thế, có thể các thuộc tính màu sắc của chữ đang cùng màu với màu nền của web thì sao.Web của bạn là gì nhỉ?
    nguyenxuanhoai thích bài này.
  3. nguyenxuanhoai

nguyenxuanhoai Thành viên mới

Web của em là : www.trungviet.vn
    Bật cái đó ở đâu vậy bác lacayroi. em vấn dĩ cũng không phải là dân ngôn ngữ lập trình, nên cũng không rảnh mấy cái này lắm, kính mong bác giúp đỡ rõ giùm em
  4. lacayroi

lacayroi Super Moderators

Bạn có thể vào Firefox, cài thêm addons Firebug cho firefox nhé.Mình thấy ở bên ngoài website hiển thị khá ổn, còn trong admin thì mình không rõ thế nào.Bạn có thể buzzi yahoo cho mình, để mình có thể xem qua cho bạn nhé: vuducthuan87